Tebulo lamagetsi loyesera matenda a akazi la FD-G-1 limagwiritsa ntchito zipangizo zolimba kwambiri ndipo silingagwe ndi dzimbiri, zomwe zimathandiza kuyeretsa ndi kupha tizilombo toyambitsa matenda tsiku ndi tsiku m'chipatala.
Kukwera kwa pamwamba pa tebulo loyesera, ngodya ya bolodi lakumbuyo ndi bolodi la mwendo kungasinthidwe kudzera mu switch ya phazi.
Zipangizozo zatha, ndipo pali zopumira pamapewa, zingwe zamapewa, zingwe za m'manja, zogwirira, zopumira miyendo, ndi mabeseni adothi okhala ndi zotsukira monga mwachizolowezi.
Pansi pa tebulo la mayeso a matenda a akazi pamakhala kapangidwe ka U, komwe kamapatsa malo oti phazi ndi mwendo azigwira ntchito ya dokotala tsiku ndi tsiku.
Bedi lochitira opaleshoni la matenda a akazi, siliyenera kokha kuyesedwa kwa matenda a akazi, komanso kwa amuna.
1.Matiresi Opanda Thovu Osasemphana
Matiresi opangidwa ndi magetsi oyezera matenda a akazi amagwiritsa ntchito ukadaulo waposachedwa kwambiri wopopera thovu, womwe umathandiza kwambiri kuti wodwalayo azikhala bwino.
2.Zinthu Zosagwira Dzimbiri
Chivundikiro chonse cha tebulo loyesera matenda a akazi chimapangidwa ndi zipangizo zapamwamba kwambiri, zomwe sizimawononga dzimbiri, zosavuta kuyeretsa komanso zophera tizilombo.
3. Kusinthana kwa Mapazi
Wokhala ndi chosinthira mapazi, wongolerani mosavuta mayendedwe osiyanasiyana a tebulo loyezera amayi oyembekezera.
4.Zipangizo Zosiyanasiyana
Kuwonjezera pa malo opumulira mapewa, zingwe za mapewa, zogwirira, zopumulira miyendo, zopondera miyendo, beseni la zinyalala, nyali yowunikira matenda a akazi kapena mpando wa dokotala ndi zina zomwe mungasankhe.
Magawo
| ChitsanzoChinthu | Tebulo Loyesera la Magetsi la FD-G-1 |
| Kutalika ndi M'lifupi | 1800mm * 550mm |
| Kukwera (Kukwera ndi Kutsika) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Reverse Trendelenburg | 14°/ 17° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 60°/10° |
| Dongosolo lamagetsi | Jiecang |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Kugwirizana kwa Mphamvu | 1.0 KW |
| Batri | Inde |
| Matiresi | Matiresi Opanda Msoko |
| Zinthu Zazikulu | ABS |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 150 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
StandardZowonjezera
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Thandizo la Dzanja | Peyala imodzi |
| 2 | Mbale ya Mwendo | Seti imodzi |
| 3 | Matiresi | Seti imodzi |
| 4 | Chogwirira | Peyala imodzi |
| 5 | Kusinthana kwa Mapazi | Seti imodzi |