LEDD500700C+M imatanthauza kuwala kwa chipinda chogwirira ntchito cha LED chokhala ndi dome iwiri.
Makina a kamera omangidwa mkati ndi chowunikira chakunja chopachika chingagwiritsidwe ntchito pophunzitsa. Chimathandiza kuyang'anira ndi kujambula ntchito.
■ opaleshoni ya m'mimba/yonse
■ chipatala cha akazi
■ opaleshoni ya mtima/mitsempha/chifuwa
■ opaleshoni ya mitsempha
■ mankhwala a mafupa
■ matenda amisala / zadzidzidzi OR
■ urology / TURP
■ ent/ Ophthalmology
■ endoscopy Angiography
1. Makina a Kamera
Kamera yomangidwa mkati, palibe chifukwa chopachika ndi manja ena.
2. Kuwala kwa chipinda chochitira opaleshoni kumeneku kumagwira ndikupereka zithunzi mwachangu komanso mwapamwamba kwambiri. Chifukwa cha kuwala kwa 10X optical zoom, zithunzizo zitha kuwonedwa kuchokera mbali zonse.
3. Nyali iyi ya chipinda chochitira opaleshoni imathanso kujambula opaleshoni ya opaleshoni. Ingagwiritsidwe ntchito pophunzitsa ndi kuphunzira.
Dongosolo Lowunikira
1. Mwa kuulutsa ntchito, kuwala kwa chipinda chochitira opaleshoni cha LEDD500700C+M kungathandize ogwira ntchito kuchipatala kutsatira momwe mukupitira patsogolo popanda kuswa malo opanda tizilombo toyambitsa matenda.
2. Kuwala kwa chipinda chochitira opaleshoni komwe kuli ndi kamera yomangidwa mkati ndi chowunikira kumapereka mawonekedwe ena apamwamba a mutu wa opaleshoni kuti gulu lanu la opaleshoni lizitha kugawana njira zochitira opaleshoni padziko lonse lapansi.
Chizindikiros:
| Kamera | |
| Mawonekedwe | Ma megapixel 210 1920(H)X 1080(V) |
| Njira yolumikizirana | RS232 |
| Ndondomeko zolumikizirana | HITACHI / SONY VISCA |
| Cholumikizira | LVCMOS-36pFPC(YCbCr 4:2:2)kugwirizana ndi 110/LVDS 30P |
| Mtundu wa sensa | 1/2.9" CMOS/ 1/3" CMOS |
| Sikani mawonekedwe | Kusanthula Kopita Patsogolo |
| Dongosolo la Usana ndi Usiku | Mtundu/wakuda ndi woyera/wodzipangira wokha |
| Kuwala kochepa | Mtundu: 0.1 Lux wakuda ndi woyera: 0.01 Lux |
| Njira yolumikizirana | kulumikizana pakati |
| Kanema wotuluka | chizindikiro cha digito |
| SNR | ≥50dB (AGC OFF) |
| Lenzi | |
| IRCUT | Kusintha kwa IRCUT kawiri pa fyuluta imodzi yokha |
| Magalasi a kuwala | 10X f=5mm~50mm |
| ngodya ya munda | H:51.8°(W)~5.86°(T) V:39.1°(W)~4.4°(T) |
| Ntchito | |
| mawonekedwe owonekera | A/M |
| kuyera koyera | Zodziwikiratu |
| Njira Yoyang'ana Kwambiri | A/M |
| ulamuliro wopeza | A/M |
| Zotsatira za Chithunzi | Yokha/mtundu/yakuda ndi yoyera/yoipa |
| ntchito yowonera | Chithandizo (galasi lopingasa + galasi loyima) |
| kusuntha chithunzi | Thandizo |
| Mphamvu Yonse | D-WDR |
| DNR | 2D-DNR |
| chotseka chamagetsi | 1/30s~1/10,000s |
| chiŵerengero chosiyana | Chosinthika |
| kukhuta | Chosinthika |
| Ntchito yoletsa chifunga | Thandizo |
| M'mphepete | Thandizo |
| Mafotokozedwe athunthu | |
| Miyeso | 38.6(W)* 41(H)* 64.6(L)mm |
| Kutentha/chinyezi kuntchito | ﹣10℃~50℃,10%RH~60%RH |
| Kutentha/chinyezi chosungira | ﹣20℃~60℃,10%RH~80%RH |
| magetsi | DC 12V±10% |
| kugwiritsa ntchito mphamvu | Mphamvu Yoposa 3.5W |
| Kalemeredwe kake konse | 110g |
Chowunikira
| Chizindikiro Chachikulu | |
| Kukula kwa sikirini | 21.5' |
| Njira Yowunikira Kumbuyo | LED |
| Malo Owonetsera | 475.2mm(W)×267.3mm(H) |
| Chiŵerengero cha Mawonekedwe | 16:9 |
| Kusasinthika Kwambiri | 1920×1080 |
| Mtundu Wowonetsera | 16.7M |
| Kukweza kwa Pixel | 0.2475(H)×0.2475(V) |
| Kuwala | 300cd/㎡ |
| Kusiyana kwa Chithunzi | 1500:1 |
| Ngodya Yowonera | 850/850/750/650 |
| Nthawi Yoyankha | 8MS |
| Kuchuluka kwa Madera | 50Hz,60Hz,70Hz |
| Kulowetsa ndi kutulutsa | |
| SDI MU | 1 |
| SDI YATULUKA | 1 |
| AV IN | 22(2×BNC) |
| AV OUT | 1 |
| S-VEDIO | 1 |
| Kulowetsa kwa VGA | 1 |
| Kulowetsa kwa HDMI | 1 |
| Kulowetsa kwa YPbPr/YCbCr | 3(3×BNC) |
| Kulowetsa kwa RS232 (Ngati mukufuna) | 1 |
| Kulowetsa mawu | 1 |
| Zotulutsa mawu | 1 |
| Dongosolo la mitundu | PAL / NTSC / SECAM |
| OSD | |
| Chilankhulo | Chitchaina/Chingerezi/Chifalansa/Chijeremani/Chitaliyana/Chisipanishi/ |
| Magetsi | |
| Mphamvu | DC 12V,50/60Hz |
| Pmax | 35W-55W |
| Mphamvu Yoyimirira | 5W |