Tebulo logwiritsira ntchito magetsi la TDG-1 lili ndi magulu asanu akuluakulu a zochita: kukweza pamwamba pa bedi losinthika ndi magetsi, kupendekera kutsogolo ndi kumbuyo, kupendekera kumanzere ndi kumanja, kukweza mbale yakumbuyo, ndi mabuleki.
Mawonekedwe okongola, thupi, maziko, mzati wonyamulira, ndi zitsulo zam'mbali za chipangizochi chogwiritsa ntchito magetsi zimapangidwa ndi chitsulo chosapanga dzimbiri chapamwamba kwambiri, chokhala ndi mapeto apamwamba, cholimba komanso champhamvu kwambiri.
Sinthani mwanzeru malo osiyanasiyana a tebulo logwiritsira ntchito magetsi, ndi chowongolera cha batani limodzi. Chimagwiritsa ntchito chowongolera magetsi cha LINAK, chomwe ndi chopanda phokoso, cholondola komanso chotsika mtengo wokonza. Kapangidwe ka mawilo akuluakulu, kodekha komanso koteteza kugwedezeka kwa nthaka.
Tebulo logwiritsira ntchito lamagetsi ili ndi loyenera opaleshoni zosiyanasiyana, monga opaleshoni ya m'mimba, obstetrics, gynecology, ENT, urology, anorexic ndi orthopedics, ndi zina zotero.
1.AngoliAkusinthawithGas Sma pring
Mafelemu onse a mbale yakumbuyo ndi a mwendo a tebulo logwirira ntchito lamagetsi la TDG-1 ali ndi zida zothandizira masilinda a gasi, zomwe zimapangitsa kuti kusintha kosiyanasiyana kukhale kofewa, kopanda phokoso, komanso kosasunthika, pomwe kumateteza bwino kapangidwe ka malo olumikizirana ndikuletsa wodwalayo kugwa.
2.LINAK Electric Linear Actuator
Kugwiritsa ntchito ndodo yopukusira yamagetsi kumachotsa kufunikira kwa ogwira ntchito zachipatala kuti azilamulira pamanja malo a tebulo logwirira ntchito. Kungofunika kugwira chowongolera chakutali, kosavuta komanso kusunga ndalama. Poyerekeza ndi kukonza tebulo logwirira ntchito la hydraulic pambuyo pogulitsa, tebulo logwirira ntchito lamagetsi limachepetsanso kwambiri ndalama zokonzera pambuyo pogulitsa. Panthawi yokonza, ndodo yopukusira yamagetsi imatha kuyikidwa bwino kwambiri, ndipo njira yosinthira imakhala chete kwambiri.
3. Y Type Base
Pansi pa bedi pamakhala mawonekedwe a Y, omwe samangogwirizana ndi kapangidwe ka ergonomic, amalimbitsa kukhazikika kwa tebulo logwiritsira ntchito magetsi, komanso amapereka malo omasuka a miyendo kwa ogwira ntchito zachipatala, zomwe zimathandiza ogwira ntchito zachipatala kuti afikire wodwalayo pafupi kwambiri.
4. Zipangizo Zosiyanasiyana
Ili ndi zingwe za m'mapewa, zingwe za m'manja, zingwe za miyendo, ndi zingwe za thupi kuti zitsimikizire kuti odwala omwe ali ndi mankhwala oletsa ululu sagwa panthawi ya opaleshoni. Mapepala a miyendo, malo opumulira manja, zothandizira thupi ndi zothandizira miyendo zonse zili ndi mapepala osungiramo thovu kuti zitsimikizire kuti opaleshoniyo ikuyenda bwino komanso kuti madzi m'thupi aziyenda bwino panthawi ya opaleshoni.
5. Lkapangidwe ka arger caster
Pansi pa tebulo logwiritsira ntchito magetsi la makina lapangidwa ndi ma casters akuluakulu (m'mimba mwake).≥100mm), yomwe ndi yosinthasintha kusuntha. Ma casters amakwera akamayima, maziko a bedi amakhala ogwirizana kwambiri ndinthaka, ndipo kukhazikika kwake kuli bwino.
6. Batri Yomangidwa
Ngati magetsi alephera, batri yomangidwa mkati mwake imatha kugwira ntchito 50.
Pma aramamita
| ChitsanzoChinthu | Tebulo Logwiritsira Ntchito Magetsi la TDG-1 |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2050mm*500mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 890mm/ 690mm |
| Mbale Yamutu (Mmwamba ndi Pansi) | 60°/ 60° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 90°/ 17° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba/Pansi/ Kunja) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 11° |
| Kupendekeka kwa Mbali (Kumanzere ndi Kumanja) | 20°/ 20° |
| Kukwera kwa Mlatho wa Impso | ≥110mm |
| Kusinthasintha/ Kusinthasintha | Ntchito Yophatikizana |
| Gawo lowongolera | Zosankha |
| Dongosolo lamagetsi | Linak |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Kugwirizana kwa Mphamvu | 1.0 KW |
| Batri | Inde |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 200 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
SZowonjezera Zapamwamba
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Chophimba cha Anesthesia | Chidutswa chimodzi |
| 2 | Thandizo la Thupi | Peyala imodzi |
| 3 | Thandizo la Dzanja | Peyala imodzi |
| 4 | Thandizo la Mwendo | Peyala imodzi |
| 5 | Chogwirira cha Mlatho wa Impso | Chidutswa chimodzi |
| 6 | Matiresi | Seti imodzi |
| 7 | Kutalikira ndi Manja | Chidutswa chimodzi |
| 8 | Mzere wa Mphamvu | Chidutswa chimodzi |