1.Malo Otsika Kwambiri
Kutalika kochepa kwa tebulo logwiritsira ntchito la ophthalmology kumatha kusinthidwa kufika pa 500mm. Dongosolo lodziwika bwino la maginito oyendetsera magetsi ndi lokhazikika, lodalirika komanso lopanda phokoso panthawi yogwira ntchito. Ndi chisankho chabwino kwambiri pa opaleshoni ya maso ndi ENT.
2.Mbale Yochotseka ya Mutu
Mutu wa mbale wochotsedwa umatha kuyendetsedwa mosavuta ndi zida zamakina.
Kapangidwe ka khola pakati pa khushoni ya mutu wa galimoto kamakwaniritsa zofunikira za ergonomic.
3. Malo Otakata
M'lifupi mwake pamwamba pake pakhoza kufika 550mm, zomwe zimathandiza wodwalayo kugonapo bwino.
4. Kusintha kwa Mapazi Osinthasintha
Ngodya ya mbale yakumbuyo ndi mbale ya mwendo ikhoza kusinthidwa kudzera mu switch ya phazi, zomwe zimakhala zosavuta kwa dokotala kusintha malo a wodwalayo kukhala malo abwino kwambiri panthawi ya opaleshoni ya maso.
5. Bulaki ya Petal
Mabuleki a pedal a makina ndi achangu, osavuta, otetezeka komanso odalirika.
6. Mpando wa Dokotala wosankha
Mpando wa dokotala ukhoza kusintha malo opumulira manja, malo opumulira kumbuyo ndi kutalika kwa mpando.
Magawo
| Chinthu cha Chitsanzo | Tebulo Logwirira Ntchito la Maso la TDG-2 |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2080mm * 550mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 700mm / 500mm |
| Mbale Yamutu (Mmwamba ndi Pansi) | 45°/ 90° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 45°/ 20° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba ndi Pansi) | 45°/ 20° |
| Kutsetsereka Kopingasa | 300mm |
| Dongosolo lamagetsi | Jiecang |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Kugwirizana kwa Mphamvu | 1.0 KW |
| Batri | Inde |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 200 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
Zowonjezera Zamba
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Ndodo Yolowetsera | Seti imodzi |
| 2 | Bolodi la mkono | Gulu limodzi |
| 3 | Thireyi ya Zida | Seti imodzi |
| 4 | Chomangira Chokonza | Seti imodzi |
| 5 | Matiresi | Seti imodzi |
| 6 | Kusinthana kwa Mapazi | Seti imodzi |