Tebulo loyendetsera ntchito la TDY-2 lili ndi bedi lathunthu la chitsulo chosapanga dzimbiri la 304 ndi mzati, losavuta kuyeretsa komanso loletsa kuipitsa.
Pamwamba pa tebulo pali magawo 5: gawo la mutu, gawo la kumbuyo, gawo la matako, ndi magawo awiri a miyendo yolekanitsidwa.
Tebulo loyendetsera la TDY-2 loyenda limatha kumasuliridwa patali pa 340mm, kupereka malo abwino owonera C-arm panthawi ya opaleshoni, ndipo lingagwiritsidwe ntchito ndi mabokosi a X-ray.
Bolodi la mutu lolumikizana kawiri, bolodi la mwendo losinthika kudzera mu kasupe wa gasi. Gwiritsani ntchito zida zoyimitsa chete za mtundu wa Germany. Palinso ntchito zobwezeretsa batani limodzi, zomangira batani limodzi komanso zoletsa kugwedezeka ndizosankha.
Tebulo logwiritsira ntchito magetsi la ntchito zosiyanasiyanali ndi loyenera opaleshoni zosiyanasiyana, monga opaleshoni ya m'mimba, obstetrics, gynecology, ENT, urology, anorectal ndi orthopedics, ndi zina zotero.
1.Mbale ya mutu yolumikizana kawiri
Mutu wa tebulo lamagetsi lokhala ndi mapewa awiri ukhoza kusintha kutalika kwa mutu wa galimoto, zomwe zimathandiza wodwalayo kukhala ndi ngodya yabwino akamachita opaleshoni m'malo osiyanasiyana.
2.Mbale ya Mwendo ikhoza kukhala yamagetsi kapena yamagetsi
Mbale ya mwendo ikhoza kuyendetsedwa ndi kasupe wa gasi kapena ikhoza kusinthidwa kukhala yowongolera magetsi.
3. Njira Yosankha Yowongolera Kawiri
Chowongolera chamanja ndi zowongolera zina zomwe mungasankhe zimapereka chitetezo chambiri pa opaleshoni.
4.Osewera Akuluakulu
Ma TENTE opangidwa ku Germany ochokera kunja, osawonongeka komanso opanda phokoso.
5. Batire Yotha Kudzazitsidwanso Yomangidwa
Tebulo logwiritsira ntchito lamagetsi la TDY-2 lili ndi batire yotha kubwezeretsedwanso bwino kwambiri, yomwe ingakwaniritse zosowa za ntchito 50. Nthawi yomweyo, ili ndi magetsi a AC kuti apereke mphamvu zamagetsi kuti zitsimikizire chitetezo chokwanira.
6.Zosankha Zina Zosankha
Kubwezeretsanso batani limodzi mwa njira yosankha, kusinthasintha kwabwino komanso kugwira ntchito yosinthasintha.
Pmagawo:
| ChitsanzoChinthu | Tebulo Loyendetsera Zamagetsi la TDY -2 Mobile |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2100mm*550mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 1000mm/ 700mm |
| Mbale Yamutu (Mmwamba ndi Pansi) | 45° 90° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 90°/ 17° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba/Pansi/ Kunja) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Kupendekeka kwa Mbali (Kumanzere ndi Kumanja) | 15°/ 15° |
| Kukwera kwa Mlatho wa Impso | ≥110mm |
| Kutsetsereka Kopingasa | 345mm |
| Kusinthasintha/ Kusinthasintha | Ntchito Yophatikizana |
| Bodi ya X-ray | Zosankha |
| Gawo lowongolera | Muyezo |
| Dongosolo lamagetsi | Jiecang |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Kugwirizana kwa Mphamvu | 1.0 KW |
| Batri | Inde |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 200 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
Zowonjezera Zamba
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Chophimba cha Anesthesia | Chidutswa chimodzi |
| 2 | Thandizo la Thupi | Peyala imodzi |
| 3 | Thandizo la Dzanja | Peyala imodzi |
| 4 | Thandizo la Mapewa | Peyala imodzi |
| 5 | Thandizo la Mwendo | Peyala imodzi |
| 6 | Thandizo la Mapazi | Peyala imodzi |
| 6 | Chogwirira cha Mlatho wa Impso | Chidutswa chimodzi |
| 7 | Matiresi | Seti imodzi |
| 8 | Chomangira Chokonza | Zidutswa 8 |
| 9 | Chotsekera Chokhazikika Chachitali | Peyala imodzi |
| 10 | Kutalikira ndi Manja | Chidutswa chimodzi |
| 11 | Mzere wa Mphamvu | Chidutswa chimodzi |