Chivundikiro chonsecho chapangidwa ndi chitsulo chosapanga dzimbiri cha 304, chosavuta kuyeretsa komanso chophera tizilombo toyambitsa matenda.
Zipangizo zotumizira ulusi wowala kwambiri ndizoyenera kugwiritsidwa ntchito pa X-ray.
Kapangidwe ka matiresi okulirapo kamalola odwala kugona patebulo lochitira opaleshoni momasuka.
Tebulo logwirira ntchito la TDY-G-1 electro-hydraulic limagwiritsa ntchito njira yowongolera ya hydraulic yapamwamba, ma valve odalirika a electromagnetic ndi mapampu amafuta ochokera ku Taiwan, ndipo limatsimikizira kuti limagwira ntchito bwino komanso mokhazikika.
1.ULow-lowPudindo
Kutalika kochepa kwambiri kwa tebulo la OR lamagetsi la hydraulic kungasinthidwe kufika pa 520mm, komwe kuli koyenera kwambiri pa opaleshoni ya ubongo ndi opaleshoni ya maso. Mutu wochotsedwa ukhoza kugwiritsidwa ntchito pa tebulo lochitira opaleshoni ndi chimango chodulira mutu.
2. Mbale ya mutu yolumikizirana kawiri
Chipinda cha mutu chokhala ndi mawaya awiri cha Electric-hydraulic OR Table ichi chingathe kusintha kutalika kwa chivundikiro cha mutu, zomwe zimathandiza wodwalayo kukhala ndi ngodya yabwino ya mutu akamachita opaleshoni m'malo osiyanasiyana.
3.Built-mu ImpsoBphiri
Mlatho wa Kidney womangidwa mkati umapangidwa ndi zinthu zamphamvu kwambiri za PMMA, umakwaniritsa malo osiyanasiyana mwachangu, ndipo umasunga nthawi yogwirira ntchito.
4.Batri Yobwezeretsedwa Yomangidwa
Ili ndi batire yotha kubwezeretsedwanso bwino kwambiri, yomwe ingakwaniritse zosowa za ntchito 50. Nthawi yomweyo, ili ndi mphamvu yamagetsi ya AC yopereka mphamvu zamagetsi kuti zitsimikizire chitetezo chokwanira.
5. Mabuleki a Makina
Mabuleki a makina oyendera pedal ndi achangu, osavuta, otetezeka, komanso odalirika
Pma aramamita
| Chinthu cha Chitsanzo | TDY-G-1 Tebulo la Magetsi-Hydraulic OR |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2080mm * 550mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 820mm / 520mm |
| Mbale Yamutu (Mmwamba ndi Pansi) | 45°/ 90° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 80°/ 20° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba/Pansi/ Kunja) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 20°/ 20° |
| Kupendekeka kwa Mbali (Kumanzere ndi Kumanja) | 15°/ 15° |
| Kukwera kwa Mlatho wa Impso | 110mm |
| Dongosolo lamagetsi | Chaoger wochokera ku Taiwan |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Kugwirizana kwa Mphamvu | 1.0 KW |
| Batri | Inde |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 200 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
SZowonjezera Zapamwamba
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Chophimba cha Anesthesia | Chidutswa chimodzi |
| 2 | Thandizo la Thupi | Peyala imodzi |
| 3 | Thandizo la Dzanja | Peyala imodzi |
| 4 | Thandizo la Mapewa | Peyala imodzi |
| 5 | Thandizo la Mwendo | Peyala imodzi |
| 6 | Thandizo la Mapazi | Peyala imodzi |
| 7 | Chogwirira cha Mlatho wa Impso | Chidutswa chimodzi |
| 8 | Chotsekera Chokhazikika Chachitali | Peyala imodzi |
| 9 | Chomangira Chokonza | Zidutswa 8 |
| 10 | Kutalikira ndi Manja | Chidutswa chimodzi |
| 11 | Mzere wa Mphamvu | Chidutswa chimodzi |
| 12 | Pedal | Gulu limodzi |