Tebulo logwirira ntchito la electro-hydraulic ili lagawidwa m'magawo 5: gawo la mutu, gawo la kumbuyo, gawo la matako, magawo awiri a miyendo yolekanitsidwa.
Zipangizo zolumikizira kuwala kwambiri komanso kutsetsereka kopingasa kwa 340mm kumatsimikizira kuti palibe malo obisika panthawi yojambula X-ray.
Tebulo logwiritsira ntchito lamagetsi-hydraulic ili ndi makina owongolera awiri kuti litsimikizire kuti likugwira ntchito bwino.
Ikhoza kukhala ndi chimango cha mutu chogwira ntchito zambiri komanso chimango chokokera mafupa.
Ntchito yobwezeretsa batani limodzi, imatha kubwezeretsa malo oyambilira opingasa. Kupindika kwa batani limodzi ndi kupindika kumbuyo, ntchito ya bolodi la mwendo wamagetsi, imasunga nthawi yambiri.
Ndi yoyenera opaleshoni zosiyanasiyana, monga opaleshoni ya m'mimba, obstetrics, gynecology, ENT, urology, anorectal ndi orthopedics, ndi zina zotero.
1.Malo Okhala ndi Tebulo Lalitali Komanso Lokulirapo
Kutalika kwa pamwamba pa tebulo logwirira ntchito la electro-hydraulic kumatha kufika 2180mm, ndipo m'lifupi kumatha kufika 550mm, zomwe ndizoyenera zosowa za magulu ena apadera ndipo zingapangitsenso wodwalayo kukhala womasuka.
2. Dongosolo Lolamulira Kawiri
Tebulo logwiritsira ntchito lamagetsi ndi hydraulic lili ndi makina awiri owongolera/othandizira kuti lizigwira ntchito bwino
3.Kusinthasintha &Kusinthasinthanso & Kubwezeretsanso batani limodzi
Ntchito yobwezeretsa batani limodzi, imatha kubwezeretsa malo oyambira opingasa, kugwedezeka kwa kiyi imodzi ndi kugwedezeka kobwerera m'mbuyo
4. Mbale Yosankha Yosintha Mwendo Yamagetsi
Kapangidwe ka pulagi-in ka mbale ya mwendo kamatha kusintha mbale ya mwendo pogwiritsa ntchito magetsi, zomwe zimapulumutsa nthawi yosintha malo.
5.Batri Yobwezeretsedwa Yomangidwa
Tebulo logwirira ntchito la TDY-Y-2 lamagetsi-hydraulic lili ndi batire yotha kubwezeretsedwanso bwino kwambiri, yomwe ingakwaniritse zosowa za ntchito 50. Nthawi yomweyo, lili ndi magetsi a AC kuti apereke mphamvu zamagetsi kuti zitsimikizire chitetezo chokwanira.
Pma aramamita
| ChitsanzoChinthu | TDY-Y-2 Electro-Hydraulic Operating Table |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2170mm*550mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 1100mm/ 690mm |
| Mutu wa Mbale (Mmwamba/Pansi/Wosinthasintha) | 45°/ 90°/ 40° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 85°/ 40° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba/Pansi/ Kunja) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 30°/ 30° |
| Kupendekeka kwa Mbali (Kumanzere ndi Kumanja) | 20°/ 20° |
| Kukwera kwa Mlatho wa Impso | 100mm |
| Kutsetsereka Kopingasa | 350mm |
| Malo opanda kanthu | Batani limodzi, lokhazikika |
| Kusinthasintha/ Kusinthasintha | Ntchito Yophatikizana |
| Bodi ya X-ray | Zosankha |
| Gawo lowongolera | Muyezo |
| Batani loyimitsa mwadzidzidzi | Muyezo |
| Dongosolo lamagetsi | Chaoger wochokera ku Taiwan |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Kugwirizana kwa Mphamvu | 1.0 KW |
| Batri | Inde |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 300 KG/ 350KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
Azowonjezera
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Chophimba cha Anesthesia | Chidutswa chimodzi |
| 2 | Thandizo la Thupi | Peyala imodzi |
| 3 | Thandizo la Dzanja | Peyala imodzi |
| 4 | Thandizo la Mapewa | Peyala imodzi |
| 5 | Thandizo la Mwendo | Peyala imodzi |
| 6 | Chogwirira cha Mlatho wa Impso | Chidutswa chimodzi |
| 7 | Matiresi | Seti imodzi |
| 8 | Chomangira Chokonza | Zidutswa 8 |
| 9 | Chotsekera Chokhazikika Chachitali | Peyala imodzi |
| 10 | Kulamulira kwakutali | Chidutswa chimodzi |
| 11 | Mzere wa Mphamvu | Chidutswa chimodzi |
| 12 | Mafuta a Hydraulic | Chitini chimodzi cha mafuta |