Tebulo logwirira ntchito la TF Hydraulic gynecology, thupi, mzati ndi maziko onse amapangidwa ndi chitsulo chosapanga dzimbiri, chokhala ndi mphamvu zambiri zamakaniko, cholimba motsutsana ndi dzimbiri, ndipo chimalola kuyeretsa ndi kupha tizilombo toyambitsa matenda.
Tebulo logwiritsira ntchito matenda a akazi la hydraulic lili ndi malo opumulira mapewa, lamba wa phewa, chogwirira, malo opumulira miyendo ndi ma pedal, beseni ladothi lokhala ndi chotsukira, komanso nyali yowunikira matenda a akazi yomwe mungasankhe.
Kutalika kwa tebulo lochitira opaleshoni ya majini kungasinthidwe ndi ma pedal, ndipo kupendekeka kwa bedi kungasinthidwe mwa kugwedeza chogwirira.
Buleki ikapondedwa, maziko okhazikika pansi pa bedi amatsitsidwa, zomwe zimawonjezera malo olumikizirana ndi nthaka ndikutsimikizira kukhazikika kwa bedi.
Amagwiritsidwa ntchito kwambiri pa matenda a akazi, obstetrics, urology, ndi opaleshoni ya anorectal.
1. Chitsulo Chosapanga Zitsulo
Thupi lalikulu, zitsulo zam'mbali, mzati wokweza ndi maziko a tebulo logwirira ntchito la hydraulic gynecology zimapangidwa ndi chitsulo chosapanga dzimbiri cha 304, chokhala ndi mphamvu zambiri zamakaniko, cholimba motsutsana ndi dzimbiri komanso choyeretsa mosavuta.
2. Pamwamba pa Tebulo Lalikulu
M'lifupi mwa tebulo logwirira ntchito la hydraulic gynecology mutha kufika 600mm, zomwe zimakhala zabwino kwambiri kwa anthu a mtundu wina wa thupi ndipo zimapangitsa kuti chitonthozo chikhale bwino.
3. Zipangizo Zosiyanasiyana
Kuwonjezera pa malo opumulira mapewa, zingwe za mapewa, zogwirira, zopumulira miyendo, zopondera miyendo, beseni la zinyalala, ndi nyali yowunikira matenda a akazi imapezekanso.
4. Phazi Lokhazikika Lapadera
Tebulo lapadera logwirira ntchito lokhazikika limawonjezera malo olumikizirana ndi nthaka ndikuwonetsetsa kuti hydraulic gynecology ikhazikika.
Magawo
| Chinthu cha Chitsanzo | TF Hydraulic Gynecology Operation Table |
| Kutalika ndi M'lifupi | 1800mm * 600mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 900mm / 680mm |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 8°/ 20° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 70°/ 11° |
| Voteji | 220V/110V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50Hz / 60Hz |
| Matiresi | Matiresi Opanda Msoko |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 173 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
StandardZowonjezera
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Thandizo la Dzanja | Peyala imodzi |
| 2 | Chogwirira | Peyala imodzi |
| 3 | Mbale ya Mwendo | Chidutswa chimodzi |
| 4 | Matiresi | Seti imodzi |
| 5 | Chidebe cha Zinyalala | Chidutswa chimodzi |
| 6 | Chomangira Chokonza | Gulu limodzi |
| 7 | Chingwe Chogwirira Bondo | Gulu limodzi |
| 8 | Pedal | Gulu limodzi |