Gome la opaleshoni ya hydraulic la TS ndi loyenera opaleshoni ya thoracic ndi m'mimba, ENT, obstetrics ndi gynecology, urology ndi orthopedics, ndi zina zotero.
Mosiyana ndi tebulo logwiritsira ntchito lamanja, timagwiritsa ntchito makina onyamulira a hydraulic ndi kasupe wa gasi kuti tisinthe mbale zakumbuyo ndi miyendo. Pangani njira yosinthira kukhala chete komanso yosavuta.
Maziko ozungulira ngati Y amagwiritsidwa ntchito kuonetsetsa kuti tebulo logwirira ntchito la hydraulic lili ndi bata komanso malo omasuka, kuti ogwira ntchito zachipatala athe kufika kwa wodwalayo patali.
Kapangidwe ka mawilo akuluakulu kamathandizanso kuti asagwedezeke komanso asamakhudze kwambiri akamayenda.
1. Chophimba Chosungira Chosungira Chotsogola
Zinthu zomwe zili pamwamba pa tebulo la opaleshoni ya hydraulic ndi zoletsa moto komanso zotsutsana ndi kutentha. Matiresi a polyurethane (PU) opangidwa ndi molded polyurethane ndi osavuta kuyeretsa ndipo amakhala ndi moyo wautali.
2. Mlatho wa Impso Womangidwa mkati.
Ikani chogwirira m'dzenje lofanana, tembenuzani chogwiriracho ndikupangitsa mlatho wa m'chiuno kukwera kapena kutsika pamalo oyenera, kenako tulutsani chogwiriracho. Pa tebulo logwirira ntchito la TS hydraulic, kutalika kwa mlatho wa m'chiuno kumapitirira 100mm.
3. Zotumizidwa kunjaHydraulicSdongosolo
Dongosolo la hydraulic lochokera ku America limapangitsa kuti kuyenda kwa tebulo logwiritsira ntchito pamanja kukhale kokhazikika komanso mwachangu.
4. AngoliAkusinthawithGas Sma pring
Ma plate onse akumbuyo ndi a mwendo a tebulo logwirira ntchito la TS hydraulic ali ndi zida zothandizira masilinda a gasi, zomwe zimapangitsa kuti kusintha kosiyanasiyana kukhale kofatsa, kopanda phokoso, komanso kopanda kugwedezeka, pomwe kumateteza bwino kapangidwe ka malo olumikizirana ndikuletsa wodwalayo kugwa.
5. Lkapangidwe ka arger caster
Pansi pa tebulo logwiritsira ntchito makina oyendetsera madzi lapangidwa ndi ma casters akuluakulu (m'mimba mwake).≥100mm), yomwe ndi yosinthasintha kusuntha. Ma casters amakwera akamayendetsa mabuleki, maziko a bedi amakhala olimba kwambiri pansi, ndipo kukhazikika kwake kumakhala bwino.
Pma aramamita
| Chinthu cha Chitsanzo | Tebulo Logwirira Ntchito la Hydraulic la TS |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2050mm*500mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 890mm/ 690mm |
| Mbale Yamutu (Mmwamba ndi Pansi) | 60°/60° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 75°/ 15° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba/Pansi/ Kunja) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Kupendekeka kwa Mbali (Kumanzere ndi Kumanja) | 20°/ 20° |
| Kukwera kwa Mlatho wa Impso | ≥110mm |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 200 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
SZowonjezera Zapamwamba
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Chophimba cha Anesthesia | Chidutswa chimodzi |
| 2 | Thandizo la Thupi | Gulu limodzi |
| 3 | Thandizo la Dzanja | Gulu limodzi |
| 4 | Mpumulo wa Mapewa | Gulu limodzi |
| 5 | Chingwe Chogwirira Bondo | Gulu limodzi |
| 6 | Chomangira Chokonza | Seti imodzi |
| 7 | Matiresi | Seti imodzi |
| 8 | Lamba wa Thupi | Seti imodzi |