Gome logwiritsira ntchito la TY ndi loyenera opaleshoni ya pachifuwa ndi m'mimba, ENT, obstetrics ndi gynecology, urology ndi orthopedics, ndi zina zotero.
Chimango, mzati ndi maziko ake ndi chitsulo chosapanga dzimbiri, chosavuta kuyeretsa komanso chosagwira dzimbiri.
Tebulo logwirira ntchito la makina limakwezedwa ndikutsitsidwa ndi pampu yamafuta oyendera, yomwe imayenda bwino komanso yotetezeka komanso yodalirika. Mayendedwe ena onse amayendetsedwa ndi magiya amakina.
Tebulo loyendetsera ntchito la hydraulic ili limafuna kuti mbale ya mwendo ipindidwe, ichotsedwe ndikuchotsedwa, ndipo ndi yosavuta kuyisintha. Limagwiritsa ntchito maziko ofanana ndi T.
1.Ntchito Yozungulira
Tebulo logwiritsira ntchito pamanja likhoza kuzunguliridwa ndi 360°, madokotala amatha kusintha ngodya malinga ndi momwe alili panthawi ya opaleshoni, zomwe zimawonjezera kwambiri malo ochitira opaleshoni panthawi ya opaleshoni. (Mwachisawawa)
2.Sinthani Mwachangu ku Flex Position
Tebulo logwirira ntchito limafuna 200°kutulukira (kupindika) pamwamba pa tebulo nthawi imodzi pogwiritsa ntchito chogwirira, chomwe chingagwiritsidwe ntchito m'malo mwa ntchito ya mlatho wa lumbar.
3. Patebulo la Magawo Awiri
Pamwamba pa tebulo pamafunika pamwamba pa tebulo lokhala ndi zigawo ziwiri, kutsika kwa X-ray absorption coefficient komanso mphamvu yapamwamba yowonera.
4. Chitsulo Chosapanga Zitsulo
Chimango, maziko, mzati wonyamulira, ndi kapangidwe kake ka magiya onse amapangidwa ndi chitsulo chosapanga dzimbiri cha 304, chomwe ndi chosavuta kuyeretsa komanso kutsuka, cholimba ku asidi ndi dzimbiri, kuonetsetsa kuti sichidzazizira.
5. Kusintha kwa Hydraulic ndi Manual
Kukweza ndi kutsitsa tebulo logwirira ntchito la hydraulic kumagwiritsa ntchito mtundu wa pampu yamafuta oyendera, yomwe imayenda bwino komanso yotetezeka komanso yodalirika. Mayendedwe ena onse amayendetsedwa ndi mutu wamagetsi wotumizira zida.
Pma aramamita
| Chinthu cha Chitsanzo | Tebulo Logwiritsira Ntchito la TY |
| Kutalika ndi M'lifupi | 2020mm*500mm |
| Kukwezeka (Kukwera ndi Kutsika) | 1010mm/ 760mm |
| Mbale Yamutu (Mmwamba ndi Pansi) | 45°/70° |
| Mbale Yakumbuyo (Mmwamba ndi Pansi) | 75°/ 15° |
| Mbale ya Mwendo (Mmwamba/Pansi/ Kunja) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Kupendekeka kwa Mbali (Kumanzere ndi Kumanja) | 20°/ 20° |
| Kukwera kwa Mlatho wa Impso | ≥110mm |
| Matiresi | Matiresi Okumbukira |
| Zinthu Zazikulu | 304 Chitsulo Chosapanga Dzira |
| Kulemera Kwambiri Kwambiri | 200 KG |
| Chitsimikizo | Chaka chimodzi |
SZowonjezera Zapamwamba
| Ayi. | Dzina | Kuchuluka |
| 1 | Chophimba cha Anesthesia | Chidutswa chimodzi |
| 2 | Thandizo la Thupi | Gulu limodzi |
| 3 | Thandizo la Dzanja | Gulu limodzi |
| 4 | Mpumulo wa Mapewa | Gulu limodzi |
| 5 | Chingwe Chogwirira Bondo | Gulu limodzi |
| 6 | Chomangira Chokonza | Seti imodzi |
| 7 | Matiresi | Seti imodzi |